A16 Vô Đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A16 Vô Đối

Học, học nữa, học mãi... Đuối, nghỉ... Năn nỉ, học lại...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

khj ng ta lớn

Go down 
Tác giảThông điệp
bijou_bonbon
Level 3
Level 3
bijou_bonbon

khj ng ta lớn Empty
Bài gửiTiêu đề: khj ng ta lớn   khj ng ta lớn Empty29/08/10, 02:17 pm

Bj h mới thực sự thấy cuộc sống khj ng ta đã lớn thật sự rất phức tạp…có nhìu thứ mà ta ko thể hiểu nổi tại sao nó lại thay đổi nhìu như vậy.
Có phải vì khj ta lớn cái “tôi” of ta cũng lớn theo? ??

Tại sao hồi nhỏ khj phạm phải lỗi lầm nào đó chỉ cần khóc bù lu bù loa ròy hứa “từ nay về sau sẽ ko như thế nữa” ( mặc dù sau đó thì vẫn tái phạm đều đều) thì là lỗi lầm đó koj như đã giải quyết xong còn bj h dù đã rất hối hận thậm chí còn cố gắng sửa chữa lỗi lầm ấy thì mọi thứ vẫn….ko thực sự đc xóa nhòa?

Tại sao hồi nhỏ mình chỉ giận nhau vài hôm rồi lại hòa mà bj h giận là ko nhìn mặt nhau mãi mãi?

Tại sao hồi nhỏ mình cứ nghĩ gì nói đó,mọi chuyện thật sự rất giản đơn,mà bj h mỗi lời nói ra đều chứa bao nhju là ẩn ý,thật sự rất phức tạp..?

Tại sao hồi nhỏ con traj con gái nắm tay nhau thì cả lũ nhao nhao suy ra đủ thứ chuyện mà bj h con traj con gái chơi vs nhau còn vô tư hơn hồi nhỏ mà chẳng sao cả..?

Tại sao hồi nhỏ cứ mong mình mau mau thành ng lớn mà bj h lại mong lại đc làm trẻ con?

Tại sao hồi nhỏ cứ mơ ước lung tung, mơ làm đc đủ thứ nghề nge tên sến ơi là sến (họa sĩ,phj hành gia…có đứa còn đòi làm siêu nhân) vậy mà bj h lớn ròy lúc thật sự chọn cho mình 1 cái nghề thì….đắn đo hoài thậm chí là ko bjk mình thjk cái gì lun?

Tại sao lớn lên mình thay đổi nhìu wá ta? ?? ??

khj ng ta lớn
Trang 1 trong tổng số 1 trang