A16 Vô Đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A16 Vô Đối

Học, học nữa, học mãi... Đuối, nghỉ... Năn nỉ, học lại...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Một cảm xúc khó tả .......:(:(

Go down 
Love_Kat
minhkhoa2165
vn_angel0805
Santa Claus
lastkiller
9 posters
Tác giảThông điệp
lastkiller
Level 1
Level 1
lastkiller

Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty
Bài gửiTiêu đề: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 08:26 pm

có bao h` mọi người giật mình tỉnh giấc trong đêm tối :(: :(: .... bỗng có 1 cảm xúc lạ khiến bạn ko thể tiếp tục ngủ dc ...... :*: :*: .... bạn nằm đó .... nghe rõ tiếng đồng hồ kêu ..... cả cái không gian yên lặng vào ban đêm ..... bỗng nhiên bạn lại suy nghỉ về những hành động trước đây của bạn .... về con người bạn trước đây ....... rồi bạn lại nghỉ về con người bạn sau này ... bạn sẽ trở thành một người như thế nào .... bạn có còn là bạn hay ko hay bạn sẽ bị cuộc sống thay đổi ....... cái cảm xúc đó nhìu đem liền đều tới với ^-^ :@: :@: ...... còn mọi người thì sao có bao h` các bạn co cái cảm xúc đó giống ^-^ ko ???? ..... có khi nào bạn suy nghĩ về chính mình jog ^-^ chua ???
Santa Claus
Level 5
Level 5
Santa Claus

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 08:49 pm

Có lẽ là có đó, mà chỉ có tiếng quạt, ko có tiếng đồng hồ hehe, đang có gì buồn hả mày, NẾU CÓ THÌ CỨ CHIA SẺ VỚI ANH EM HEN :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!:
vn_angel0805
Level 2
Level 2
vn_angel0805

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 09:41 pm

mình kũn có một cảm xúc khó tả....bây giờ mình chán mọi thứ trên đời...hok mún nhắn tin, hok mún xài đt nữa...nhắn tin thì mỏi tay wá....gọi đt thì tiền đâu chịu nổi :?: ...chán wá...mình ko có mục tiêu trong cuộc đời nữa...chiện gia đình thì phức tạp...cuả cuả mình thì kũn nan giải....mọi thứ đối với mình ko có j là wan trọng nữa....mình...thật là thất bại wá đi...tình iu...tiền tài...cái j kũn ko có...mà còn bị kẻ tiểu nhân chơi xấu...lợi dụng lòng tin...lại có người gen gét........tùm lum...đủ thứ chiện..........mình fải làm j bây jờ hở các bạn?mình chán đời lắm rồi :S: :S: :S: :S: :S: :S: :S: :S: :S: :S: :S:
Santa Claus
Level 5
Level 5
Santa Claus

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 09:51 pm

K cũng có chuyện bức xúc nè, có người bạn ko chịu tha cho mình huuhu, mình lỡ thôi mà ko chịu tha gì hết hic hic :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: Buồn buồn thiệt là buồn, bạn ui lên đây tha mình nghen :u: :u: :u: :u: :u: :u: :u: :u: Sao mà nhiều chuyện bức xúc quá vậy Thy, có gì thì tâm sự đi, bạn bè cũng nhiều nè, ko nói ra, ko ai biết, ko ai hiểu dc, có Kha, Thịnh nè, muốn tâm sự thì cứ nói ha, luôn sẵn lòng lắng nghe hì hì :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!:
lastkiller
Level 1
Level 1
lastkiller

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 11:01 pm

@ Santa Claus : e thằng kha kia tao đang pun` nha sao mày vô spam hoài vậy mún tao jit' mau hok .... spam ne spam ne :l: :l: :l: :l: ❌ ❌ ❌ ❌ ❌ :^: :^: :^:

@ vn_angel0805: thy ơi có chiện ji` hả nói a nghe ih ...... thằng nào jam lợi dụng e hả .... nói đi a xử nó cho :l: :l:
vn_angel0805
Level 2
Level 2
vn_angel0805

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty12/06/10, 11:17 pm

@lastkiller em chỉ mún tựa vào vai ai đó mà khóc thui a2 ơi :?: :?: :?: :?: :?: :?: kekeke,tại a2 ko có ở đây nên ko tựa vào vai a2 khóc được :!: :!: :!: :!: :!: :!:
minhkhoa2165
Level 2
Level 2
minhkhoa2165

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty13/06/10, 10:44 am

ôi bạn Thịnh đang bùn àh.... có gì chia sẻ anh em đi.... giải bớt tâm sự cho...... :[: :[: :[: :\\: :\\: :\\:
Love_Kat
Level 1
Level 1
Love_Kat

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty14/06/10, 07:51 pm

Bạn Thy có cần chán đời zậy hok nak`.... Chiện gia đình Tú cũng zậy đó, đã zậy mấy bữa nay gặp xui wa' trời :u: :u: nhưng cũng phải lạc quan thôi o o o
vn_angel0805
Level 2
Level 2
vn_angel0805

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty14/06/10, 08:47 pm

Thy đang cực kì chán đời nè :<:
mất cảm giác iu :<: :<: :<: :<:
Santa Claus
Level 5
Level 5
Santa Claus

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty14/06/10, 10:21 pm

Hic, riết rồi thấy ai cũng chán, K cũng đang chán quá :?: :?: :?: :?: :?:
Lilythanhtuyen
Level 2
Level 2
Lilythanhtuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 11:04 am

hixhixhix...T cũng đang bùn chết đey...nhìu chuyện xảy ra wá...có ai muốn chia sẻ với tui không... :?: :?: :?: :?: :?: ..plzplzplzplz
hoangthien5102
Level 2
Level 2
hoangthien5102

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 01:34 pm

Trời hôm nay mây buồn giăng khắp lối
Gió vô tình làm rối tóc em bay
Hạt mưa rơi vương nhẹ mắt cay cay
Nghe nỗi nhớ đong đầy hương kỉ niệm...

Ây da, topic gì mà pùn wá dzậy nè... Chắc dạo này mưa nhiều quá, nhất là vào những buổi chiều tà nên ai cũng có những cảm xúc khó tả
theduy1511
Level 1
Level 1
theduy1511

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 02:07 pm

Một buổi sáng thức dậy , trong lòng thấy mang máng buồn , mọi chuyện có lẽ đã khác ... , đáng lẽ là mỗi khi thức dậy thì phải đi học , dc gặp những nguời bạn " trèo đầu cữoi cổ " , dc nói chuyện cho suớng mồm , dc ăn chơi khuê khỏa , nhưng từ khi kết thúc buổi thi tốt nghiệp , hok dc gặp ai cả , lòng nhớ các mem A16 hồn nhiên dễ thuơng ngày nào ....
ngồi 1 mình nhìn chiếc điện thoại , chiếc điện thoại cảm ứng nứt 1 mảnh nhỏ phía cuối vỏ do mem A16 gây ra ==" , mong chờ 1 cú điện thoại của bạn Lân rủ đi chơi , hay là Thoại rủ đi bơi , hay là Kha rủ đi lên central Dota allstars , sao mãi điện thoại ko rung , lòng nhớ càng thêm nhớ , buồn càng thêm buồn , bỗng nhiên rồi cảm thấy ân hận , ân hận những tháng ngày truớc đây , mình ko chịu hòa đồng , mình ko chịu biết chia sẽ , cứ nghĩ rằng chuyện tình cảm gia đình mới là quan trọng , nhưng tình bạn đôi khi cũng quan trọng hơn , mặc dù biết rằng sẽ chẳng có ai nhớ tới mình cả , mình không thuộc tuýp nguời mạnh mẽ , cũng chả có lanh lẹ , lại bị mọi nguời nghĩ xấu nữa ...
Và... cứ thế , mỗi sáng thức dậy , cái cảm giác quen thuộc ấy lại cứ lại kéo đến , ngồi 1 mình giữa 1 không gian nhỏ , ngộp , không gian mà chỉ có khung cử sổ nhỏ , hẹp đóng kín , len lỏi 1 vài tia nắng chíu qua khe màn ,
Đó là cảm xúc của mình là thế ..., ngày nào cũng phải nhớ mem A16 , mong rằng 1 ngày nào đó , có thể dc gặp lại những nguời mình yêu mến ,
Santa Claus
Level 5
Level 5
Santa Claus

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 06:48 pm

Đủ thứ chuyện buồn, chán thiệt, còn mày, hết buồn chưa Thịnh, mày lập topic này dc đó, đúng ý nhiều ng, nhờ topic này mới thấy nhiều ng buồn thế :?: :?: :?: :?: :?: :?: :?: :': :': :': :': :':
theduy1511
Level 1
Level 1
theduy1511

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 06:54 pm

Sry chủ topic nhé :]: , nè nè , mấy " ku " , chịu khó , " xoắn " lên lắng nghe cho kĩ nhá :;: , mình " thế này " , mà còn biết mạnh dạn bày tỏ tình cảm và thành ý của mình , chứ mấy ku là con trai , sắp là đàn ông rồi nhá !!! , cỡ 4,5 năm là chạy lấy vợ hok kịp nữa là mà hok dám là sao , tui thấy hiếm khi thổ lộ cảm xúc lắm nhá , rồi comment thế này thế nọ :;: :;: :;: :;:
quan niệm tui " ai bảo đàn ông là không được khóc "
vn_angel0805
Level 2
Level 2
vn_angel0805

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty15/06/10, 11:47 pm

một nỗi pùn man mác..lân lân...khó tả...tại sao lại cố cười khi mình ko thể típ tục cười
mất cảm giác......gét...hận...thù...thương...thix...iu......
mình phải làm sao để cảm xúc ở lại...
:': :':
Tiểu Ngốc
Level 5
Level 5
Tiểu Ngốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty16/06/10, 04:43 pm

Hix mọi người đừng chủi thề nha >"< kẻo nta kiểm tra là bị văng forum lun đó :/:

Nói wa nói lại thì hiểu lầm thôi mà, tâm trạng ko tốt thì dễ khó chịu trong người. Bạn bè cả nên bỏ wa cho nhau thôi nào! :)
Tiểu Ngốc
Level 5
Level 5
Tiểu Ngốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty18/06/10, 09:17 pm

Khi tâm trạng buồn đi mua 1 ly trà sữa táo xanh uống nhé vì uống xong sẽ dễ chịu hơn ấy :) --- chỉ định: uống trà sữa táo xanh ở -18 nha vì ở đó ngon nhất, mấy chỗ khác dở lém >"<

Còn khi tâm trạng "đau" thì uống trà sữa chanh ở Alo Trà nhé. Vì khi uống, miệng sẽ có cảm giác chát và đắng - đôi khi giúp ta dịu cái đau trong lòng!

Một vài "bí quyết ăn uống" nhỏ - mong có thể giúp mọi người bớt căng thẳng.

Đừng cãi nhau nữa nhe!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một cảm xúc khó tả .......:(:(   Một cảm xúc khó tả .......:(:( Empty

Một cảm xúc khó tả .......:(:(
Trang 1 trong tổng số 1 trang